ตารางถ่ายทอดสดวันนี้

: 06.00
แจ็คสันวิลล์ อาร์มาด้า Vs เอ็ดมอนตัน
ฟุตบอล
ช่องนี้เริ่มถ่ายทอดสดเวลา 06.00

: 06.00
อัตเลติโก มิไนโร่ Vs ชาเปโคเอนเซ่
ฟุตบอล
ช่องนี้เริ่มถ่ายทอดสดเวลา 06.00

: 06.00
ริเวอร์ เอกวาดอร์ Vs ยูนิเวอร์ซิดัด คาโตลิก้า
ฟุตบอล
ช่องนี้เริ่มถ่ายทอดสดเวลา 06.00

: 06.10
Rubio Nu Vs Club Olimpia
ฟุตบอล
ช่องนี้เริ่มถ่ายทอดสดเวลา 06.10

: 06.45
ฟลูมิเนนเซ่ Vs เซาเปาโล
ฟุตบอล
ช่องนี้เริ่มถ่ายทอดสดเวลา 06.45

: 06.45
คอรินเทียนส์ Vs เกรมิโอ
ฟุตบอล
ช่องนี้เริ่มถ่ายทอดสดเวลา 06.45

: 06.45
อาไว Vs โบตาโฟโก้
ฟุตบอล
ช่องนี้เริ่มถ่ายทอดสดเวลา 06.45

: 07.00
Univ. de Chile Vs Antofagasta
ฟุตบอล
ช่องนี้เริ่มถ่ายทอดสดเวลา 07.00

: 07.00
เมเดลลิน Vs จูเนียร์ บาร์รันกีย่า
ฟุตบอล
ช่องนี้เริ่มถ่ายทอดสดเวลา 07.00

: 07.00
Santos L Vs Necaxa
ฟุตบอล
ช่องนี้เริ่มถ่ายทอดสดเวลา 07.00

: 07.00
ยูนิเวอร์ซิตาริโอ Vs สปอร์ต ฮวนคาโย่
ฟุตบอล
ช่องนี้เริ่มถ่ายทอดสดเวลา 07.00

: 07.06
ปาชูกา Vs โตลูกา
ฟุตบอล
ช่องนี้เริ่มถ่ายทอดสดเวลา 07.06

: 07.10
รีเบร์เปลต Vs แอตแลนต้า
ฟุตบอล
ช่องนี้เริ่มถ่ายทอดสดเวลา 07.10

: 07.15
แอลดียู ควิโต Vs เฟอร์ซา อมาริลลา
ฟุตบอล
ช่องนี้เริ่มถ่ายทอดสดเวลา 07.15

: 07.30
บาร์เซโลน่า SC Vs เอล นาซิอองนาล
ฟุตบอล
ช่องนี้เริ่มถ่ายทอดสดเวลา 07.30

: 08.15
เดปอร์ติโว คูเอนก้า Vs คลาน จูเวนิล
ฟุตบอล
ช่องนี้เริ่มถ่ายทอดสดเวลา 08.15

: 09.00
ปวยบลา Vs มอนเตอร์เรย์
ฟุตบอล
ช่องนี้เริ่มถ่ายทอดสดเวลา 09.00

: 09.00
America Vs Guadalajara
ฟุตบอล
ช่องนี้เริ่มถ่ายทอดสดเวลา 09.00

: 14.00
เวียดนาม U19 Vs เกาหลีใต้ U19
ฟุตบอล
ช่องนี้เริ่มถ่ายทอดสดเวลา 14.00

: 15.00
เซเมน ปาดัง Vs มิตรา คูคาร์
ฟุตบอล
ช่องนี้เริ่มถ่ายทอดสดเวลา 15.00

: 16.30
Lokomotivi Tb Vs Saburtalo
ฟุตบอล
ช่องนี้เริ่มถ่ายทอดสดเวลา 16.30

: 18.00
Alashkert Vs Artsakh
ฟุตบอล
ช่องนี้เริ่มถ่ายทอดสดเวลา 18.00

: 18.00
ออสเตรเลีย U19 Vs ญี่ปุ่น U19
ฟุตบอล
ช่องนี้เริ่มถ่ายทอดสดเวลา 18.00

: 18.30
เปอร์ซิบ บันดุง Vs มาดูร่า ยูไนเต็ด
ฟุตบอล
ช่องนี้เริ่มถ่ายทอดสดเวลา 18.30

: 18.30
บอร์เนียว เอฟซี Vs เปอเซล่า ลามังกัน
ฟุตบอล
ช่องนี้เริ่มถ่ายทอดสดเวลา 18.30

: 18.30
บายังคารา Vs พีเอสเอ็ม มากัสซาร์
ฟุตบอล
ช่องนี้เริ่มถ่ายทอดสดเวลา 18.30

: 19.15
เพย์กัน Vs แทรคเตอร์ ซาซี่
ฟุตบอล
ช่องนี้เริ่มถ่ายทอดสดเวลา 19.15

: 19.30
กอสตาเรช ฟูลัด Vs เซปาฮาน
ฟุตบอล
ช่องนี้เริ่มถ่ายทอดสดเวลา 19.30

: 19.45
ไซห์ซาเมกาน Vs ซานัต นาฟต์
ฟุตบอล
ช่องนี้เริ่มถ่ายทอดสดเวลา 19.45

: 19.45
Nasr Vs Asyouty Sport
ฟุตบอล
ช่องนี้เริ่มถ่ายทอดสดเวลา 19.45

: 20.00
Dibba Al Fujairah Vs Al Dhafra
ฟุตบอล
ช่องนี้เริ่มถ่ายทอดสดเวลา 20.00

: 20.30
Sepidrood Rasht Vs Padideh
ฟุตบอล
ช่องนี้เริ่มถ่ายทอดสดเวลา 20.30

: 20.30
ฮังการี Vs โครเอเชีย
ฟุตบอล
ช่องนี้เริ่มถ่ายทอดสดเวลา 20.30

: 20.30
เซอร์เบีย Vs อิสราเอล
ฟุตบอล
ช่องนี้เริ่มถ่ายทอดสดเวลา 20.30

: 21.00
Al Yarmouk Vs Mansheyat
ฟุตบอล
ช่องนี้เริ่มถ่ายทอดสดเวลา 21.00

: 21.30
ฟูแลด Vs ไซปา
ฟุตบอล
ช่องนี้เริ่มถ่ายทอดสดเวลา 21.30

: 21.40
คาซมา Vs อัล นาเซอร์
ฟุตบอล
ช่องนี้เริ่มถ่ายทอดสดเวลา 21.40

: 22.00
อัสตานา Vs มัคคาบี้ เทล อาวีฟ
ฟุตบอล
ช่องนี้เริ่มถ่ายทอดสดเวลา 22.00

: 22.00
เบลารุส Vs สกอตแลนด์
ฟุตบอล
ช่องนี้เริ่มถ่ายทอดสดเวลา 22.00

: 22.00
เอล มาคาซาห์ Vs อีเอ็นพีพีไอ
ฟุตบอล
ช่องนี้เริ่มถ่ายทอดสดเวลา 22.00

: 22.10
อัล ราเอ็ด Vs อัล ชาบับ
ฟุตบอล
ช่องนี้เริ่มถ่ายทอดสดเวลา 22.10

: 23.00
อัล วาห์ดา Vs ฮัทต้า คลับ
ฟุตบอล
ช่องนี้เริ่มถ่ายทอดสดเวลา 23.00

: 23.00
ดุคลา Vs สโลวัคโก้
ฟุตบอล
ช่องนี้เริ่มถ่ายทอดสดเวลา 23.00

: 23.30
อัล ฮุสเซน Vs อัล ไฟซาลี
ฟุตบอล
ช่องนี้เริ่มถ่ายทอดสดเวลา 23.30

: 23.35
อัล คาริติยาห์ Vs อัล การาฟา
ฟุตบอล
ช่องนี้เริ่มถ่ายทอดสดเวลา 23.35

: 23.55
อุฮุด Vs อัล นาสร์ ริยาด
ฟุตบอล
ช่องนี้เริ่มถ่ายทอดสดเวลา 23.55