: 13.00
เอฟซี โซล Vs เจจู ยูไนเต็ด
ฟุตบอล
ช่องนี้เริ่มถ่ายทอดสดเวลา 13.00

: 13.00
ชอนบุก ฮุนได มอเตอร์ Vs ซูว็อน
ฟุตบอล
ช่องนี้เริ่มถ่ายทอดสดเวลา 13.00

: 13.00
กังวอน เอฟซี Vs อุลซาน ฮุนได
ฟุตบอล
ช่องนี้เริ่มถ่ายทอดสดเวลา 13.00

: 14.00
มัตซูโมโตะ ยามากะ Vs เกียวโต แซงก้า
ฟุตบอล
ช่องนี้เริ่มถ่ายทอดสดเวลา 14.00

: 14.00
โตเกียวเวอร์ดี้ Vs โตกุชิม่า วอร์ทิส
ฟุตบอล
ช่องนี้เริ่มถ่ายทอดสดเวลา 14.00

: 14.00
คามาทามาเร่ ซานูกิ Vs นาโกย่า แกรมปัส
ฟุตบอล
ช่องนี้เริ่มถ่ายทอดสดเวลา 14.00

: 14.00
โออิตะ ตรินิต้า Vs โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ
ฟุตบอล
ช่องนี้เริ่มถ่ายทอดสดเวลา 14.00

: 15.00
เพิร์ท กลอรี่ Vs เมลเบิร์น วิคตอรี่
ฟุตบอล
ช่องนี้เริ่มถ่ายทอดสดเวลา 15.00

: 15.30
Rostov U21 Vs Amkar U21
ฟุตบอล
ช่องนี้เริ่มถ่ายทอดสดเวลา 15.30

: 17.00
ซัมซั่นสปอร์ Vs อดาน่าสปอร์
ฟุตบอล
ช่องนี้เริ่มถ่ายทอดสดเวลา 17.00

: 17.00
บาลิเคซิสปอร์ Vs เอสคิเซไฮสปอร์
ฟุตบอล
ช่องนี้เริ่มถ่ายทอดสดเวลา 17.00

: 17.00
เกนเคลอร์บิลิจี้ Vs เคย์เซริสปอร์
ฟุตบอล
ช่องนี้เริ่มถ่ายทอดสดเวลา 17.00

: 17.00
อลันยาสปอร์ Vs เยนิ มาลัตยาสปอร์
ฟุตบอล
ช่องนี้เริ่มถ่ายทอดสดเวลา 17.00

: 18.00
ลิงบี้ Vs แรนเดอร์ส
ฟุตบอล
ช่องนี้เริ่มถ่ายทอดสดเวลา 18.00

: 18.00
นูมานเซีย Vs กิมนาสติก
ฟุตบอล
ช่องนี้เริ่มถ่ายทอดสดเวลา 18.00

: 18.00
มาลาก้า Vs เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญา
ฟุตบอล
ช่องนี้เริ่มถ่ายทอดสดเวลา 18.00

: 18.30
โครโตเน่ Vs เจนัว
ฟุตบอล
ช่องนี้เริ่มถ่ายทอดสดเวลา 18.30

: 18.35
เซี่ยงไฮ้ เสิ่นหัว Vs เซี่ยงไฮ้ เอสไอพีจี
ฟุตบอล
ช่องนี้เริ่มถ่ายทอดสดเวลา 18.35

: 19.00
Javor Ivanjica Vs Partizan
ฟุตบอล
ช่องนี้เริ่มถ่ายทอดสดเวลา 19.00

: 19.30
อัลตินอร์ดู Vs กิริซันสปอร์
ฟุตบอล
ช่องนี้เริ่มถ่ายทอดสดเวลา 19.30

: 19.30
อิงโกลสตัดท์ Vs ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
ฟุตบอล
ช่องนี้เริ่มถ่ายทอดสดเวลา 19.30

: 19.30
ซังค์ เพาลี Vs เรเกนสบวร์ก
ฟุตบอล
ช่องนี้เริ่มถ่ายทอดสดเวลา 19.30

: 19.30
ดุ๊ยส์บวร์ก Vs แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา
ฟุตบอล
ช่องนี้เริ่มถ่ายทอดสดเวลา 19.30

: 20.00
ฮอร์เซนส์ Vs โอเดนเซ
ฟุตบอล
ช่องนี้เริ่มถ่ายทอดสดเวลา 20.00

: 20.15
ลีดส์ยูไนเต็ด Vs มิดเดิลส์เบรอ
ฟุตบอล
ช่องนี้เริ่มถ่ายทอดสดเวลา 20.15

: 20.30
แทร็บซอนสปอร์ Vs ออสมานลิสปอร์
ฟุตบอล
ช่องนี้เริ่มถ่ายทอดสดเวลา 20.30

: 20.45
ยอนโคปิ้ง Vs เทรลเลบอร์ก
ฟุตบอล
ช่องนี้เริ่มถ่ายทอดสดเวลา 20.45

: 21.00
ซามพ์โดเรีย Vs ยูเวนตุส
ฟุตบอล
ช่องนี้เริ่มถ่ายทอดสดเวลา 21.00

: 21.00
สปอล Vs ฟิออเรนติน่า
ฟุตบอล
ช่องนี้เริ่มถ่ายทอดสดเวลา 21.00

: 21.00
อูดิเนเซ่ Vs กาญารี่
ฟุตบอล
ช่องนี้เริ่มถ่ายทอดสดเวลา 21.00

: 21.00
โตริโน่ Vs คิเอโว่
ฟุตบอล
ช่องนี้เริ่มถ่ายทอดสดเวลา 21.00

: 21.30
ชาลเก้ 04 Vs ฮัมบูร์
ฟุตบอล
ช่องนี้เริ่มถ่ายทอดสดเวลา 21.30

: 22.00
ซอนเดร์ยิสคีย์ Vs โคเปนเฮเกน
ฟุตบอล
ช่องนี้เริ่มถ่ายทอดสดเวลา 22.00

: 22.00
ราโย บาเยกาโน Vs บาร์เซโลน่า เบ
ฟุตบอล
ช่องนี้เริ่มถ่ายทอดสดเวลา 22.00

: 22.15
เอสปันญ่อล Vs บาเลนเซีย
ฟุตบอล
ช่องนี้เริ่มถ่ายทอดสดเวลา 22.15

: 22.30
ซัลซ์บวร์ก Vs สตวร์มกราซ
ฟุตบอล
ช่องนี้เริ่มถ่ายทอดสดเวลา 22.30

: 22.30
Vitosha Bistritsa Vs Levski
ฟุตบอล
ช่องนี้เริ่มถ่ายทอดสดเวลา 22.30

: 22.45
โรด้า Vs อัลค์ม่าร์
ฟุตบอล
ช่องนี้เริ่มถ่ายทอดสดเวลา 22.45

: 23.00
คอนคอร์เดีย เชียจน่า Vs แอสตร้า
ฟุตบอล
ช่องนี้เริ่มถ่ายทอดสดเวลา 23.00

: 23.00
วัตฟอร์ด Vs เวสต์แฮม ยูไนเต็ด
ฟุตบอล
ช่องนี้เริ่มถ่ายทอดสดเวลา 23.00

: 23.00
Lyon Vs Montpellier
ฟุตบอล
ช่องนี้เริ่มถ่ายทอดสดเวลา 23.00

: 23.00
เซนิต Vs โทสโน่
ฟุตบอล
ช่องนี้เริ่มถ่ายทอดสดเวลา 23.00

: 23.00
โทสโน่ Vs กาฮามาร์ก้า
ฟุตบอล
ช่องนี้เริ่มถ่ายทอดสดเวลา 23.00

: 23.30
เฟเนร์บาห์เช่ Vs ชีวาสสปอร์
ฟุตบอล
ช่องนี้เริ่มถ่ายทอดสดเวลา 23.30